CỎ BỐN LÁ FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CỎ BỐN LÁ FORUM

Diễn đàn dành cho các bạn trong lớp 11a4 trường Ngô Quyền

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

To mah friend >.<

Go down 
TJ.TUKI0807
dark magician
clover_rainbow
thobong_manga
3ß_¥ñ
min_M.tuki
h3o.papie
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
h3o.papie

h3o.papie

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySun Dec 05, 2010 11:23 am

Gửi bn MH thân iêu !
Nói thật vs bn , là ng ai chả ngĩ mình dthg , mình đẹp . bn
ngĩ bn dthg or đẹp j đó , mình k chấp . Nhưg mình là mình ứ ưa gái xấu mà kiêu bn àk . Type ng mà chỷ bik nâg cao bn~ thân mình 1 cách thái wá , lun ngĩ mỳk là nhất mà lại chả bik là mỳk chả bằg ai hít . Ng ta nóy xấu che đẹp khoe , mình thỳ mình chả bik là bn đẹp ở chỗ nào nhưng trc mắt là mình thấy bn khoe những cái xấu của bn ra ko . Bn xem trog gươg bn ra ntn mà bn lại ngĩ bn sẽ là siêu mẫu , hát ntn mà lại ham hố hót hò vài ba kâu nhão nhẹt ? “LOL” Hài !
Xl~ bn nhé , trc khi nóy j thỳ xem lại mình trc đi hah

min_M.tuki

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySun Dec 05, 2010 6:54 pm

cho hõi pợn trẽ tên j Laughing
3ß_¥ñ

3ß_¥ñ

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySun Dec 05, 2010 7:32 pm

hạnh iu cố lên mặc kệ chúng nó nói gì!!!! chúng nó chẳng phân biệt đc đâu đúng đâu sai đâu zì chúng nó đâu fai4 ng` như mình đâu Laughing
thobong_manga

thobong_manga

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptyMon Dec 06, 2010 9:17 pm

cái type ng` ko bjk đâu là đùa, đâu là thật thỳ đừng có nói nhìu àh nhaz, đúng là Hạnh có tự nói mình là dthg, có tự nói mình đẹp, có khj hát vài 3 câu "nhão nhoẹt" theo như pn nói đó thỳ sa0...nó cũng chỉ là làm cho mọi ng` có n~ tiếng cười dzuj dzẻ mà thoy...mà nhìn kỹ thỳ Hạnh cũng có điểm nào gọi là "xấu xí" hay "hát dở" j` đâu chứ...chỉ có ng` lun nhìn vào mặt tiêu cực của mọi sự vật mới ăn nói kiểu đó thoy...aizz....chấp nhặt làm j` !!!
h3o.papie

h3o.papie

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySat Dec 11, 2010 6:02 am

min_M.tuki đã viết:
lol! kâu hỏi hay ý Laughing 1 time bợn sẽ být thôy

3ß_¥ñ đã viết:
hạnh iu cố lên mặc kệ chúng nó nói gì!!!! chúng nó chẳng phân biệt đc đâu đúng đâu sai đâu zì chúng nó đâu fai4 ng` như mình đâu To mah friend >.< Icon_lol
"tự tin" như bn H ý thỳ làm j mà být đến 2 chữ "cố lên" bounce ây zaaa bn nóy mỳnh ứ fải ng thỳ cho hỏi bn là j ?!?

thobong_manga đã viết:
cái type ng` ko bjk đâu là đùa, đâu là thật thỳ đừng có nói nhìu àh nhaz, đúng là Hạnh có tự nói mình là dthg, có tự nói mình đẹp, có khj hát vài 3 câu "nhão nhoẹt" theo như pn nói đó thỳ sa0...nó cũng chỉ là làm cho mọi ng` có n~ tiếng cười dzuj dzẻ mà thoy...mà nhìn kỹ thỳ Hạnh cũng có điểm nào gọi là "xấu xí" hay "hát dở" j` đâu chứ...chỉ có ng` lun nhìn vào mặt tiêu cực của mọi sự vật mới ăn nói kiểu đó thoy...aizz....chấp nhặt làm j` !!!
thế thỳ bn đừg có "chấp nhặt" tui đâu cần bn chấp nhặt bounce
fải có lửa thỳ mớy có khói H fải có j thỳ tui mớy gét
tiếg kừi zui zẻ hay đag châm biếm , kái đó tui hog kần být
tui kũg kứ ngỹ sau cái pài výt nàj thỳ H sẽ thay đổi 1 ít ( níu bn cho đó là tiếg kừi zui zẻ thỳ sr hog fải ai kũg thýc kái trò đùa đó )
đúg là mng có kâu "tự tin thái quá -> mặt dày" hog sai
clover_rainbow

clover_rainbow

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySat Dec 11, 2010 9:26 am

....sẽ là người... nếu bạn biết tìm kiếm những gì tốt đẹp nơi người khác, trong mọi hòan cảnh... còn không thì bạn vẫn mãi mãi là CON người thôi.... CON.. người.. Rolling Eyes
dark magician

dark magician

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySat Dec 11, 2010 11:46 am

Mọi chuyện chắc chắn chỉ mới bắt đầu và làn sóng này sẽ mạnh lắm đây !
clover_rainbow

clover_rainbow

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySat Dec 11, 2010 12:24 pm

đúng là vậy... nhưng mong khi sóng qua.... lớp ta hiểu nhau hơn..... dù sao đi nữa vẫn yêu lớp nhiều lắm!!
h3o.papie

h3o.papie

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySat Dec 11, 2010 7:07 pm

clover_rainbow đã viết:
....sẽ là người... nếu bạn biết tìm kiếm những gì tốt đẹp nơi người khác, trong mọi hòan cảnh... còn không thì bạn vẫn mãi mãi là CON người thôi.... CON.. người.. Rolling Eyes
hog ai tốt đẹp wá mức zà kũg chả ai chả kó đỉm xấu bn à
bn cứ ngĩ tốt zề 1 ng mà chắc j ng đó ngĩ tốt zề bn hay đằg sau lưg lại đâm chọt cho mất bn tỳnh ?
xl~ , tui hog mún tui cứ nhịn zà nhục để ngĩ n~ cái xấu mà ngoài miệg lại nói tốt -> zả zối
dark magician đã viết:
Mọi chuyện chắc chắn chỉ mới bắt đầu và làn sóng này sẽ mạnh lắm đây !

"làn sóng mạnh" ? tui hog mún cả lớp nthế nhưg tui kũg chả mún thành 1 đứa 2 mặt nên bn đừg nóy nthế xl~
clover_rainbow

clover_rainbow

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySat Dec 11, 2010 7:26 pm

đúng là ko ai ko là ko có điểm xấu... nhưng bạn hỡi.. bạn có ghét thì hãy góp ý trực tiếp, thẳng thắn... bạn làm vậy... H sẽ rất buồn... bạn có nghĩ nếu một ngày nào đó những người bạn coi là bạn quay lại chửi bạn thì bạn sẽ như thế nào không????
dark magician

dark magician

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySun Dec 12, 2010 7:48 am

Theo tui nè , đúng là mình có thể nói trực tiếp với Mh đó . Vậy cô ta có tiếp nhận những j mình nói hay ko lại là 1điều khác ! Tôi nghĩ với những dòng bình luận này , MH sẽ có thể hiểu được phần nào về cách cư xử của mình . Còn về chuyện 1 ngày nào đó sẽ có ai quay lại chửi mình thì ko quan trọng vì mình đã làm j đó sai nên mới có ng làm thế . Quan trọng là có biết nhận thức dc cái sai ấy ko . Đối với MH là vô tác dụng ! study study
clover_rainbow

clover_rainbow

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySun Dec 12, 2010 7:52 am

buồn không tin là K nghĩ zậy!!!!!!!!!!!!!!
TJ.TUKI0807

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySun Dec 12, 2010 8:50 am

Ban ay oi bay gio cho du ban co xl nhieu lan di nua ma ban van giau mat thi tui nghi cung chang dc j dau.
Con rieng dark tui biet ban có thành kiến voi MH nen cung ko ua j ban ay cho lam. nhung tui khuyen 1 dieu rang du sao cung la ban be 1 lop, chung ta con hoc chung 2 nam ruoi nua lieu neu ban tiep tuc nhu the thi ban có chiu noi ko? Tui mong rang trong lop minh ai cung doan ket, ko ai ghet ai va cung ko ai khó chiu voi ai ca boi vi tui iu cai tap the a4 nay nhieu lam.
thobong_manga

thobong_manga

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySun Dec 12, 2010 1:22 pm

cái pạn h3o j` đó ơi... bạn học lớp mình hay là lớp khác mà sa0 lại rảnh rỗi nói xấu MH trên forum lớp a4 mình dzạ?! Pạn đã đủ dũng cảm để góp ý n~ cái xấu của MH nhưng có lẽ pạn wa' nhát đến nỗi ko thể góp ý trực típ dzới MH mà lại ghj lên mạng như dzầy sao?!. Con ng` aj cũng có cái xấu cái đẹp, chắc là pạn hiểu mà đúng h0k?! Tuj đồng ý dzới pạn là dù mình nghĩ tốt dzề ng` ta, nhưng chắc j` ng` ta đã nghĩ tốt dzề mình. Cái đó xuất phát từ sự mất niềm tjn vào ng` khác và hoài nghj mọi thứ. Có lẽ pạn phải học lại cách tjn vào 1 aj đó, nếu ko, pạn sẽ chẳng đk aj tjn và pạn pjk cảm zác đó ra sa0 ko?! Tự pạn hiểu đyk nház!!
dark magician

dark magician

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySun Dec 12, 2010 8:06 pm

Mọi người nghĩ sao thì tùy chứ tui ko quan tâm với những thứ đó . Tui là một ng ko ưa zận dai . Trước đây tui cũng có thành kiến với nhiều người lắm chứ , như Đan nè , Tân nữa nè , Nguyên nữa ,... nhưng vì họ đã chấp nhận tui và xem tui thật sự là bạn vì thế mọi thành kiến cũng ko còn nữa . Đôi khi họ hay nổi zận đấy và tui ko ngừng giảng hòa , bắt chuyện chỉ mong họ vui . Đó mới là một cách cư xử của những ng bạn . Đối với Mh thì khác , cô ta ko ngừng gây khó chịu , gây rối cho tuivà tui biết trong tâm cô ta , tui chẳng là j cả thế thì làm sao tui có thể bênh vực Mh chứ . Có thể khi tui wá tức zận , tui sẽ là h3o thứ 2 đó !
clover_rainbow

clover_rainbow

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySun Dec 12, 2010 8:12 pm

oh my god!!!!!!!!!!! nè ku.................... chỉ muốn nói với ku một câu thui.................HAPPY BIRTHDAY( hôm nay ko phải sinh nhật ku...nhưng sắp tới).. flower flower .............. mong ku vui và có niều bạn tốt............à...MH ko ghét ku đâu ku à...
27-12
mabuthu

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: ui! Cái sự đời thật lắm chiện. Tị sao lại có người như thế nhỉ.Này, có ghen tị với người ta thì cứ nói hoạch toẹt ra nhé. Dừng có nói xấu kiểu đo nhá!!!!!   To mah friend >.< EmptySun Dec 12, 2010 8:43 pm

min_M.tuki đã viết:
[b]
dark magician

dark magician

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptyMon Dec 13, 2010 1:28 pm

clover_rainbow đã viết:
oh my god!!!!!!!!!!! nè ku.................... chỉ muốn nói với ku một câu thui.................HAPPY BIRTHDAY( hôm nay ko phải sinh nhật ku...nhưng sắp tới).. flower flower .............. mong ku vui và có niều bạn tốt............à...MH ko ghét ku đâu ku à...
27-12
Nhưng Sn tui vẫn chưa đến đâu mà cm . Nhưng dù sao cũng thanks và ko thể tin H mà ko ghét tui !! Đừng đùa như thế
me_tukino1

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptyMon Dec 13, 2010 1:44 pm

Pạn thỳ chỷ dc kai' mỏ mà nói ngừi khác........bêu rếu người khác trên 4rum......làm như thế đẹp mặt lắm à......pạn hãy thử nhìn lại mình đi......pạn có zỳ hay mà nói ngừi khác như thế...đến cả góp ý thẳng thắng cho MH mà pạn cũm không zám nói.....dấu tên chửi trên 4rum rùi tự biện minh là góp ý.......pạn có quỡn hôn Question Quỡn thỳ tự xem xét lại mình trước đi nhé....kaj' thứ như pạn.....chả có zỳ mà pày đặt mần khôn....dạy đờy ngừi ta.....pạn khôn hơn ai....giỏi hơn ai...tài hơn ai mà làm kai' giọng phách lối......tốt nhất pạn nên tự koj lại mình xem có đủ tư cách để có những hành động như thế ko.......có hay....có giỏi thỳ sao ko nói thẳng ra tên họ...lớp cho ngừi khác piết....nếu tài giỏi như pạn thỳ chẳng ai sợ cái zỳ mà đi dấu thân phận như thế pạn ạ ........ pạn piết mình là zỳ hôn... Laughing là đồ rùa rút cổ đấy pạn ạ Razz Razz Razz Razz Razz tuj nói như thế là wak' nhẹ vs pạn rồi....đừng để ngừi khác nói nặng mình....lúc đó chắc pạn là đồ pỏ đi rồi......nên giữ đúng giá trị của 1 kon ngừi pạn ạ Very Happy
h3o.papie

h3o.papie

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptyMon Dec 13, 2010 7:02 pm

@me_tukino1 : có kái mỏ để nóy chứ chả lẽ để câm ? rùa rụt cổ thỳ sek ? rắc rốy
me_tukino1

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptyTue Dec 14, 2010 11:07 am

h3o.papie đã viết:
@me_tukino1 : có kái mỏ để nóy chứ chả lẽ để câm ? rùa rụt cổ thỳ sek ? rắc rốy
Có mỏ thỳ sao ko đến gặp trực típ màk nói thẳng......mắc mớ zỳ màk dùng tay pấm pàn fjm' để nói trên 4rum zậy Surprised rùa rụt cổ thỳ sao hả : thỳ như pạn chứ sao Razz có nhiu đó màk kòn ko hĩu zậy màk pày đặt đi zậy khôn ngừi khác.......thật là mắc cừj wák đi àk Razz Razz Razz Laughing Laughing hahaha.....pạn có thấy 9 pạn tự làm trò cừj cho ngừj khác hôn......Very Happy mý trò trẻ kon kủa pạn chả có zỳ zuj đâu.....có mình pạn tự piên tự diễn....k thấy chán àk......SÀM ! Razz Razz Razz Razz Razz
dark magician

dark magician

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptyTue Dec 14, 2010 7:52 pm

Me cũng đúng nhưng tui thấy h3o cũng nói có lý đấy . Các bạn chỉ biết binh vực Mh mà ko xem xét mọi thứ theo hướng tích cực . " Ko có lửa làm sao có khói " chứ , thay vì chửi nhau như thế mà kođể Mh trực tiếp đọc và cho ý kiến của chính bạn ấy . Laughing Laughing
TJ.TUKI0807

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptyWed Dec 15, 2010 4:32 pm

dark magician đã viết:
Me cũng đúng nhưng tui thấy h3o cũng nói có lý đấy . Các bạn chỉ biết binh vực Mh mà ko xem xét mọi thứ theo hướng tích cực . " Ko có lửa làm sao có khói " chứ , thay vì chửi nhau như thế mà kođể Mh trực tiếp đọc và cho ý kiến của chính bạn ấy . Laughing Laughing
Nếu như bài này mà chữa đc cái tính tự tin của MH thì nó đã chữa xog "từ lâu" rồi haha lol! lol! lol!
dark magician

dark magician

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptyThu Dec 16, 2010 7:17 pm

Tui cá là Mh vẫn chưa đủ can đảm để đọc cái topic này . Để 1 ng sửa tính cách thì cần 1 time dài đấy !!
TJ.TUKI0807

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< EmptySat Dec 18, 2010 8:44 am

dark magician đã viết:
Tui cá là Mh vẫn chưa đủ can đảm để đọc cái topic này . Để 1 ng sửa tính cách thì cần 1 time dài đấy !!
E hèm. Vậy là ku ko bik j gòi haha. Nó đọc cái topic này từ đời nào gòi ku Laughing lol! lol! lol!
Sponsored content

To mah friend >.< Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To mah friend >.<   To mah friend >.< Empty

To mah friend >.<
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Super Junior o0o Ever Lasting Friend