CỎ BỐN LÁ FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CỎ BỐN LÁ FORUM

Diễn đàn dành cho các bạn trong lớp 11a4 trường Ngô Quyền

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Super Junior o0o Ever Lasting Friend

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Minnie

Super Junior o0o Ever Lasting Friend Empty
Bài gửiTiêu đề: Super Junior o0o Ever Lasting Friend   Super Junior o0o Ever Lasting Friend EmptyMon Nov 01, 2010 8:22 pm

cho mình hỏi lúp mình cóa bạn nào là ELF hơm? Fan SuJu ík
surgun

surgun

Bài gửiTiêu đề: Re: Super Junior o0o Ever Lasting Friend   Super Junior o0o Ever Lasting Friend EmptyFri Nov 05, 2010 12:46 am

k biết mình có phải là fan của SuJu k nhưng là fan của HEE CHUL, Lee Teuk, Han Geng, Yesung, Kangin, Shindong, Sungmin, Eunhyuk, DONGHAE, Siwon, Kibum, Ryeowook, Kyuhyun^^ kakakakk..èo..khìn wá... bounce
0105dolphin

0105dolphin

Bài gửiTiêu đề: Tập hợp E.L.F của 10A4   Super Junior o0o Ever Lasting Friend EmptySat Nov 06, 2010 9:14 pm

Sao chúng ta ko tập hợp những bạn trong lớp mình là E.L.F thành 1 hội tám nhỉ…mình nghĩ E.L.F trong lớp mình cũng đông mà vs lại giới thiệu tình yêu của chúng ta cho những bạn nào chưa biết về SUPER JUNIOR…cùng giới thiệu về mình cho mọi người cùng biết theo mẫu dưới đây nào!

Nick 4rum:
Full name:
Y!M:
About yourself and your love:

Mình trước nhá:

Nick 4rum: 0105dolphin
Full name: Ngô Thị Tuyết Hương
Y!M: lovedolphin_12151986@yahoo.com
About yourself and your love: tròn trịa, dễ thương, hòa đồng, dễ kết bạn…3 tình yêu lớn: DBSK, Super junior, SS501. Người mình yêu nhất là DBSK’s Xiah Junsu(Kim).

Àh tiện thể hôm nay(06/11/2005-06/11/2010) là kỉ niệm 5 năm debut của 13 thiên thần…chúng ta cùng chúc mừng cho họ nào. Mong ước 13 luôn là 1 dù có chuyện gì xảy ra, luôn dõi theo các anh, luôn cầu nguyện cho các anh và luôn nhớ giữ gìn sức khỏe, đừng làm việc quá sức mà dẫn đến ngất xỉu đấy.

Minnie

Bài gửiTiêu đề: ELF   Super Junior o0o Ever Lasting Friend EmptySat Nov 13, 2010 3:12 pm

Ý kiến ấy cũng hay....
Name: Minnie
About your love: SungMin, LeeTeuk, Kyuhyun, ChangMin [ DBSK ]

àz mà lúp mình có thích Couple nào của SuJu hay DB ko nhỉ? Minnie thích KyuMin vs KAngTeuk áz cả cặp KiMin cũng thích lun
0105dolphin

0105dolphin

Bài gửiTiêu đề: ^-^   Super Junior o0o Ever Lasting Friend EmptySun Nov 14, 2010 7:26 pm

@ Minnie: Minnie cũng thích DBSK nữa hả? chắc phải lập topic về DBSK nữa…
Mà Y!M của Minnie là gì để mình add cho dễ tám
Minnie

Bài gửiTiêu đề: o_0   Super Junior o0o Ever Lasting Friend EmptySun Nov 14, 2010 8:57 pm

ừ...Minnie thích DB vs SuJu lun....
doll_enakei

Bài gửiTiêu đề: Re: Super Junior o0o Ever Lasting Friend   Super Junior o0o Ever Lasting Friend EmptyTue Nov 23, 2010 2:36 pm

hihi dophin & minnie cũng thix db, suju .riêng mình thì thix tất kpop ( chỉ mê zai hui). Nhung tình iu lớn vẫn là DBSK & SUJU , người iu mình la MÔng vịt của DBSK ( giống dophin ).
min_M.tuki

Bài gửiTiêu đề: cass :-X    Super Junior o0o Ever Lasting Friend EmptyFri Dec 03, 2010 10:38 pm

h mớy být. nhửg bạn iu th* Db cũg wá chừg nun. có j cho Min xyn nick nha. àh tiện thể mem nào có pic mới nhớz chia sẽ nhen hơm
DB + SuJu = S2 [Big Family ] I love you
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Super Junior o0o Ever Lasting Friend   Super Junior o0o Ever Lasting Friend Empty

Super Junior o0o Ever Lasting Friend
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» To mah friend >.<